Penblwyddi Cyw


Penblwyddi Cyw

Cyfle i edych 'nôl dros rai o gyfarchion pen-blwydd yr wythnos. A look back at some of this week's birthday greetings.


Similar Content

Browse content similar to Penblwyddi Cyw. Check below for episodes and series from the same categories and more!


Series List

Sun, 01 Nov 2015

Penblwyddi Cyw: Sun, 01 Nov 2015

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 08 Nov 2015

Penblwyddi Cyw: Sun, 08 Nov 2015

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 15 Nov 2015

Penblwyddi Cyw: Sun, 15 Nov 2015

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 22 Nov 2015

Penblwyddi Cyw: Sun, 22 Nov 2015

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 29 Nov 2015

Penblwyddi Cyw: Sun, 29 Nov 2015

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 06 Dec 2015

Penblwyddi Cyw: Sun, 06 Dec 2015

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 13 Dec 2015

Penblwyddi Cyw: Sun, 13 Dec 2015

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 20 Dec 2015

Penblwyddi Cyw: Sun, 20 Dec 2015

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 27 Dec 2015

Penblwyddi Cyw: Sun, 27 Dec 2015

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 03 Jan 2016

Penblwyddi Cyw: Sun, 03 Jan 2016

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 10 Jan 2016

Penblwyddi Cyw: Sun, 10 Jan 2016

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 17 Jan 2016

Penblwyddi Cyw: Sun, 17 Jan 2016

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 24 Jan 2016

Penblwyddi Cyw: Sun, 24 Jan 2016

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 31 Jan 2016

Penblwyddi Cyw: Sun, 31 Jan 2016

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 07 Feb 2016

Penblwyddi Cyw: Sun, 07 Feb 2016

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 14 Feb 2016

Penblwyddi Cyw: Sun, 14 Feb 2016

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 21 Feb 2016

Penblwyddi Cyw: Sun, 21 Feb 2016

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 28 Feb 2016

Penblwyddi Cyw: Sun, 28 Feb 2016

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 06 Mar 2016

Penblwyddi Cyw: Sun, 06 Mar 2016

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 13 Mar 2016

Penblwyddi Cyw: Sun, 13 Mar 2016

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 20 Mar 2016

Penblwyddi Cyw: Sun, 20 Mar 2016

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 27 Mar 2016

Penblwyddi Cyw: Sun, 27 Mar 2016

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 03 Apr 2016

Penblwyddi Cyw: Sun, 03 Apr 2016

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 10 Apr 2016

Penblwyddi Cyw: Sun, 10 Apr 2016

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 17 Apr 2016

Penblwyddi Cyw: Sun, 17 Apr 2016

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 24 Apr 2016

Penblwyddi Cyw: Sun, 24 Apr 2016

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

New: Sun, 30 Apr 2017

Penblwyddi Cyw: Sun, 30 Apr 2017

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 07 May 2017

Penblwyddi Cyw: New: Sun, 07 May 2017

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 14 May 2017

Penblwyddi Cyw: Sun, 14 May 2017

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 28 May 2017

Penblwyddi Cyw: Sun, 28 May 2017

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 04 Jun 2017

Penblwyddi Cyw: Sun, 04 Jun 2017

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 11 Jun 2017

Penblwyddi Cyw: Sun, 11 Jun 2017

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 18 Jun 2017

Penblwyddi Cyw: Sun, 18 Jun 2017

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 25 Jun 2017

Penblwyddi Cyw: Sun, 25 Jun 2017

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 02 Jul 2017

Penblwyddi Cyw: Sun, 02 Jul 2017

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 09 Jul 2017

Penblwyddi Cyw: Sun, 09 Jul 2017

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 16 Jul 2017

Penblwyddi Cyw: Sun, 16 Jul 2017

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 23 Jul 2017

Penblwyddi Cyw: Sun, 23 Jul 2017

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 30 Jul 2017

Penblwyddi Cyw: Sun, 30 Jul 2017

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 06 Aug 2017

Penblwyddi Cyw: Sun, 06 Aug 2017

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 13 Aug 2017

Penblwyddi Cyw: Sun, 13 Aug 2017

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 20 Aug 2017

Penblwyddi Cyw: Sun, 20 Aug 2017

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...

Sun, 27 Aug 2017

Penblwyddi Cyw: Sun, 27 Aug 2017

Os wyt ti'n dathlu dy ben-blwydd, dyma gyfle i ti weld dy lun ar Cyw. If you're celebra...